Muna kimanta duk samfuran da aka ba da shawarar da sabis da kansu.Za mu iya samun diyya idan kun danna hanyar haɗin da muka bayar.Don ƙarin koyo.
A cewar Cibiyar Bincike ta Pew, 62% na Amurkawa sun mallaki dabbobin gida, kuma kusan duk suna la'akari da dabbobin su na iyali.Amma tare da yawancin masu kare kare suna manne wa tsarin tsarawa, sarrafa dabbobin gida da waje na iya zama ƙalubale.Alƙalan kare babban kayan aiki ne don ƙarawa zuwa kayan kare ku, kuma MUTANE da aka gwada zasu iya taimaka muku zaɓi wanda ya dace.
Mun yi magana da Tom Davis, mai horar da kare don Patrick Mahomes da Brittany Mahomes, da sauransu, don samun tunaninsa kan mafi kyawun hanyoyin amfani da alkalan kare."Kowane mai kare yana iya amfani da wannan abin wasa, amma yana da mahimmanci a san cewa wuri ne mai aminci ga kare ka ya jefa kayan wasan yara ko kuma ya huta yayin da kake aiki," kamar yadda ya gaya wa mujallar mutane.Wannan ba gidan bayan gida bane ko bayan gida.Kar a ɗauki sararin tafiya.Kuna iya amfani da shi a matakai da yawa na rayuwar kare ku da sauran karnuka a nan gaba.Duk da haka, ya nuna cewa idan kare ku yana da matsalolin hali ko yana nuna alamun zalunci, shinge bazai zama mafi kyawun zaɓi ba, musamman ma idan akwai baƙi a kusa.
Ko kuna neman amintaccen sarari na cikin gida ko shinge na waje don ɗan jaririnku ya ji daɗin rana lafiya, mun gwada shingen karnuka daban-daban guda 19 don dacewa da buƙatu da matakai daban-daban, gami da manyan karnuka, ƙananan karnuka, karnuka masu tafiya, manyan zaɓe. ga kwikwiyo da sauransu.
Tun da nauyinsa ya kai fam 25, wannan alkalami ba shi da sauƙin ɗauka idan aka kwatanta da wasu samfuran da muka gwada.
Idan shigar da alkalami na kare yana kama da mafi wahala na tsari, la'akari da cewa kun riga kun shiga cikin tsari.Da farko mun damu da cewa hannun zai buƙaci aiki mai yawa, amma duk abin da ya ɗauka shine buɗe shi a cikin siffar da muke so da kuma haɗa shi ta amfani da ƙugiya masu sauƙi don amfani.A cikin daƙiƙa 90 kacal mun shirya hannun kuma muna aiki.
Lokacin da amintacce a wurin, Frisco Pen yana da sauƙin amfani, kodayake ƙofar tana da latches biyu kuma yana iya buƙatar ɗan ƙarfi don buɗewa da rufewa.Duk da haka, wannan ba shine abin da ya hana mu saya ba.Ganuwar ƙarfe ta sa wannan alkalami ya zama mai isa ya yi amfani da shi a wurare daban-daban na ciki da waje;ya zo tare da turakun katako yana sa ya zama mai dorewa don amfani da waje kuma girmansa ya dace da karnuka da yawa;
Muna tsammanin girman samfurin, juzu'insa, da sauƙin shigarwa da amfani sun cancanci kuɗin da aka kashe.Shigarwa da cirewa suna da hankali;Duk da bakin ciki firam ɗin waya, abin mamaki ne mai dorewa.Babban abin da ya rage shi ne cewa wannan tseren kare ba shine mafi šaukuwa da muka gwada ba.Yana auna kimanin kilo 25 kuma ba ma son ɗaukar shi na dogon lokaci.Duk da haka, ana iya motsa shi daga wuri zuwa wuri idan ya cancanta, kuma yana cikin sauƙi a cikin akwati na yawancin motoci don sufuri.
Girma: 24, 30, 36, 42 da 48 inci |Girma: 62 x 62 x 24 inci, 62 x 62 x 30 inci, 62 x 62 x 36 inci, 62 x 62 x 42 inci, 62 x 62 x 48 inci |Nauyin: 18 zuwa 33 fam.Abu: Karfe Launi: Black |Na'urorin haɗi: A'a
Wannan abu ne mai sauƙin fahimta da amfani da samfur kai tsaye daga cikin akwatin.Yana ninka ko naɗewa cikin sauƙi kuma yana da rufin zipper.Ƙofar doggie mai zik din tana da sauƙin amfani.
Abin da ba mu so game da wannan samfurin shi ne cewa yana da haske sosai - kare mai buri na iya tauna shi ko ma lalata shi.Shi ne kuma ba a matsayin m kamar yadda wasu unidirectional kare fences.Duk da haka, zaɓi ne mai kyau ga abin da aka yi niyya da shi, kuma farashin yana da ma'ana.A ƙarshe, za mu ba da shawarar shi ga duk wanda ke da ƙaramin kare da ke buƙatar ajiye shi a wuri guda na ɗan gajeren lokaci.
Zaɓin kasafin kuɗin mu kuma yana da kyau ga kwikwiyo ko wasu ƙananan karnuka.Mun sami shigarwar zipper yana kiyaye kare a ciki yayin da yake sauƙin aiki daga waje.Wannan yana da kyau ga iyaye masu aiki-daga gida waɗanda ke buƙatar kiyaye kare har yanzu yayin da lokutan kiran zuƙowa ke fita.
Girma: matsakaici, babba, karin girma |Girma: 29 x 29 x 17 inci, 36 x 36 x 23 inci, 48 x 48 x 23.5 inci |Nauyin: 2.4 zuwa 4.6 lbs.|Abu: Polyester |Launi: Ruwa |Na'urorin Haɗe da Na'urorin haɗi: Jakar Dauka Mai Ruɓuwa, 16 oz.Kwanon Abinci
Tun da umarnin gajere ne kuma mai sauƙi, saita alkalami na kare zai ɗauki kusan mintuna takwas.Har ila yau yana da nau'i-nau'i: ana iya ƙara ko cire bangarori don canza girman, kuma ƙofar yana da kyau sosai kuma mai sauƙin amfani.
Wannan alkalami yana da amfani a ciki da waje - tabbas zai je ko'ina.Ganuwar gajere ne, don haka sun fi dacewa da ƙananan karnuka.Ƙwararrun kwikwiyo waɗanda ke da sha'awar ko kuma masu saurin gudu ba za su iya zama cikin aminci a cikin alkalami ba, wanda shine inda na'urar kare kare GPS zai iya zuwa da amfani.Wannan babban zaɓi ne idan kuna da kare da ke son rataya a cikin shingen shinge kuma kuna son ba shi wuri na dindindin.Idan ba haka ba, kuna iya buƙatar wani abu mai tsayin bango.
Ba tare da akwati ko hanyar da za a sanya panel ɗin ya zama mai ɗanɗano ba, motsi wannan alkalami na kare iska ne.Don ɗaukar bangarori, dole ne a sanya su a saman juna, kuma siffar su yana da wuya a kula da su, yana buƙatar ƙarin ƙoƙari fiye da manufa.Duk da haka, mun sami wannan rike ya zama daraja saboda gaba ɗaya sauƙi na shigarwa da cirewa.
Girma: 4, 6 ko 8 guda |Girma: 35.13 x 35.13 x 23.75 inci, 60.75 x 60.75 x 23.75 inci, 60.75 x 60.75 x 23.75 inci, 63 x 63 x 34.25 inci |Nauyin kaya: 21.51 lbs.Abu: Filastik |Launi: Baƙi ko Farin Na'urorin haɗi sun haɗa da: A'a
Da fatan za a yi haƙuri lokacin shigar da alkalami na kare.Mun sami wannan samfurin yana da wahala a haɗa shi kaɗai kuma galibi yana buƙatar ƙarin hannaye.Hakanan an sami wasu gwaji da kuskure yayin aikin shigarwa.
Duk da haka, da zarar duk abin da ke cikin wuri, yana da kyau kuma mai dorewa don manyan karnuka, musamman a matsayin shinge na waje.Dowels ɗin da ke riƙe firam ɗin a wurin da haɗa su kuma suna aiki azaman gungumen azaba ne da aka tura cikin ƙasa don kwanciyar hankali.Ƙofar katangar kuma tana da ɗan girma daga ƙasa fiye da sauran shingen da muka gwada, don haka ba mu ba da shawarar wannan samfurin don karnuka masu iyakacin motsi ba.
Ko da yake ana iya amfani da shi a cikin gida, wannan alkalami ya fi dacewa don amfani da waje.Yana da ɗorewa musamman kuma muna amfani da shi a wuri ɗaya saboda tsayin lokacin shigarwa da karyewa.Kusan muna so mu sanya shi a bayan gida mu sayi alkalami na tafiya.Duk da haka, ana iya adana shi a ƙarƙashin gado ko a gareji, a ajiye shi a tsaye ko a kan shiryayye.
Gabaɗaya, za mu ba da shawarar wannan alkalami ga duk wanda ke neman ingantaccen kayan aiki don amfani da waje kuma baya buƙatar tafiya da shi.Wannan zai zama mai kyau ga iyayen kare guda biyu waɗanda ke da sararin waje da kuma babban kare da ke buƙatar kulawa.
Girma: 8 bangarori, 4 girma samuwa |Girma: 51.6 x 51.6 x 25 inci, 53 x 53 x 31.5 inci, 55 x 55 x 40 inci, 86 x 29 x 47 inci |Nauyi: 24 zuwa 43 lbs |Launi: Baki |Na'urorin haɗi sun haɗa da: A'a
Mun gwada wannan samfurin a gida na tsawon watanni don ganin yadda alkalami ya taimaka wa ɗan kwikwiyonmu ya shawo kan damuwar rabuwa.Wannan shine kusan madadin horon katako don karnuka, amma yana ba da damar motsi kyauta akan yanki mafi girma tunda alkalami yana da sarari fiye da akwatin kare.Mun gano cewa waɗannan dogo ba za su lalace ba kuma mun tantance tsayin firam ɗin saboda idan tsayin su bai wuce inci 40 ba, wataƙila karnukan mu za su sami hanyar da za su yi tsalle a kansu.Gabaɗaya, a koyaushe mun ɗauki wannan alkalami a matsayin ɗaya daga cikin abubuwan da muke so.
Yana da manufa don kiwon kwikwiyo ko ƙananan karnuka ba tare da iyakance su zuwa ƙananan wuri ba.
Domin babba ne da nauyi kuma ba ya zuwa da akwati, da wuya mutum ɗaya ya ɗauka.
Godiya ga umarni masu sauƙi, ya ɗauki mu minti shida da rabi kawai don farawa da wannan alkalami.Yana da kyau ga bayan gida ko wasu wurare na waje, kuma turakun suna sa ya tsaya a kan ciyawa ko wasu wuraren buɗe ido.
Duk da haka, ba shine mafi yawan iyawa ba saboda yana da ƙarancin ɗorewa ba tare da fegi ba.Kuma tunda babu kofofi, ba za ku iya shiga da fita ba kamar sauran masu cin nasarar mu.Ba shi da sauƙin ɗauka tunda ba shi da ƙara, don haka la'akari da shi samfurin matsayi ɗaya.Mun same shi yana da girma da nauyi kuma muna buƙatar taimako don ɗaukarsa.
Gabaɗaya, wannan alkalami yana da kyau don horar da kwikwiyo, sabbin masu kare kare, ko mazaunin kare.Hakanan farashi ne mai ma'ana idan aka yi la'akari da girmansa.
Girma: XS, S, S/M, M, L, 42 inci, 62 x 62 x 48 inci.Nauyin: 10 zuwa 29.2 lbs.Abu: Alloy karfe |Launi: Baki |Na'urorin haɗi: A'a
Ko kuna samun sabon kwikwiyo ko ɗaukar kare ku zuwa aiki, motsi zai zama fifiko.The Parkland Pet Portable Folding Playpen yana ɗaukar ƙasa da minti ɗaya don saitawa kuma yana da sauƙin amfani lokacin tafiya ko kuma motsi daga wuri ɗaya zuwa wani.
Alkalami yana da kofa da rufin zip ɗin buɗewa da rufewa, duka biyun suna da sauƙin amfani.Yin tafiya tare da shi yana da sauƙi: ba kawai yana da nauyi ba, amma kuma yana dacewa da sauƙi a cikin jakar kafada da aka haɗa.Ya dace da kusan kowace mota kuma yana da sauƙin ɗauka tare da ku.Ƙananan farashin shine icing a kan cake a gare mu.Wannan alkalami ya cancanci kuɗin kuma yana sanya tafiya tare da kare ku dacewa sosai.
Babban koma baya kawai da muka samu shine versatility na rike.Wannan ba shine babban wurin wasan karenku ba saboda karami ne kuma baya dawwama sosai.Ya dace kawai don tafiya, shakatawa a bakin teku ko wurin shakatawa, da kuma a filin jirgin sama.A ƙarshe, za mu ba da shawarar wannan samfurin, tare da ɗamarar ɗamara mai kyau, ga duk wanda ke son ɗaukar ɗan kwikwiyonsa tare da su amma ba ya son ɗaukar babban abin wasa kowane lokaci.Kunshin kuma ya haɗa da kwanon ruwan da aka ciro, wanda ke ƙara ƙima ga samfurin.Babu shakka ba kyakkyawa ba ne, amma yana da sauƙi don saitawa, amfani, da ɗauka.
Girma: Girma ɗaya ya dace da duka |Girma: 27 x 27 x 17 inci |Nauyi: 2.09 lbs.|Abu: Fabric |Launi: Brown |Na'urorin haɗi sun haɗa da: kwanon ruwa mai juyawa, jakar hannu.
Wuraren Velcro a ɓangarorin suna da amfani lokacin da kuke buƙatar shiga cikin sauri zuwa ɗan ɗanyen ku.
Wasu sassa na shigarwa sun kasance masu wayo, musamman jera zippers don tabbatar da rufewa mara kyau.
Godiya ga ƙirar raga mai numfashi, wannan alkalami ya dace da yanayin dumi da rana (idan kuna amfani da shi a waje).
Wannan waƙa ba ta da ɗaya, amma kofofi biyu waɗanda ke buɗewa da rufewa cikin sauƙi, da cikakkun bayanai masu ma'ana kamar ɓangarorin da yawa a tarnaƙi don maganin kare da kayan wasan kare da suka fi so.Yana da kyau da fili, yana sa ya dace da kowane nau'in kare.
Tsarin shigarwa na EliteField Biyu Door Soft Fence ya tafi daidai har sai da zippers suna buƙatar daidaitawa, wanda ya zama ɗan ciwon kai.A cikin gwajin mu, naɗe hannun don ajiya ko tafiya shima ƙalubale ne.Amma baya ga waɗannan ƙananan ɓacin rai, masu gwada mu sun lura cewa alƙalami yana da sauƙi don sake haɗawa da sake haɗawa da zarar an kama shi.Yana da matukar dacewa don ɗauka tare da ku cikakke tare da akwati sanye take da madaurin kafada.
Kuna iya amfani da shi a cikin gida ko waje, amma yana iya yin aiki a ranakun damina.Wannan yana aiki a wuraren shakatawa, rairayin bakin teku, ko a cikin gida - duk inda yanayin yake da dumi da haske.
Girma: 8 |Girma: 30 x 30 x 20 inci, 36 x 36 x 24 inci, 42 x 42 x 24 inci, 48 x 48 x 32 inci, 52 x 52 x 32 inci, 62 x 62 x 24 inci, 62 x 62 x. 30 inci, 62 x 62 x 36 inci |Nauyin: 4.7 zuwa 11.05 lbs.|Material: nailan, raga, masana'anta fiber masana'anta |Launi: launin ruwan kasa da m, kore da m, baki da m, burgundy da m, purple da m, blue blue da m, orange da m, navy da m |: Akwati
Mun yi kusan watanni shida muna gwada wannan hannun kuma ba mu taɓa gajiyawa da jin daɗin sa ko dorewa ba (da gaske, koyaushe yana riƙe da tawul ɗin kwikwiyo).Har yanzu yana da sauƙin buɗewa da cirewa, kodayake a wasu lokuta muna samun matsala shigar da shi cikin akwatin ajiya.Ko da yake wani lokaci ya zama aikin mutum biyu, mun san cewa akwai dalilinsa.Ƙirar ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙanƙara ya sa wannan alkalami na raga ya cancanci splurge.
Ba kwa buƙatar umarni don farawa da wannan shingen kare - mun sami sauƙi da sauƙi don buɗewa.Ya ɗauki mu fiye da minti uku kafin mu tafi.Hannun Tarin Esk yana da nauyi mai nauyi kuma yana fasalta zik din mai sauƙin amfani da wurin samun damar ƙananan karnuka.An haɗa babban akwati, siririya kuma ƙarami.
Samun damar zuƙowa saman zai zama fa'ida ga karnuka waɗanda za su iya tsalle ko ƙoƙarin hawa kan shinge.Koyaya, nadawa da tarwatsa shi yana da wahala sosai.Muna godiya da ƙirar sa ta raga, wanda ke sa ƴan ƴaƴan ƴaƴan ƴaƴan ƴaƴan ƴaƴan ƴaƴan leƙen asiri su fita yayin da suke kiyaye gani da zagayawa.
Alkalami mai nauyi ne kuma mai ɗorewa sosai, ko da yake manya ko manyan karnuka na iya motsa shi daga ciki.Yana da ƙima mai kyau don kuɗi yayin da yake yin aikin da kyau, amma don takamaiman dalili ɗaya kawai.Yana da kyau ga ɗan kwikwiyo ko ƙaramin kare, amma ba shi da ikon haɓaka ɗan kwikwiyo ya zama babban kare kan lokaci.
Girma: Girma ɗaya ya dace da duka |Girma: 48 x 48 x 25 inci |Nauyi: 6.4 lbs.|Abu: Oxford Tufafi, raga |Launi: ja, blue, ruwan hoda |Na'urorin haɗi sun haɗa da: A'a
Yi la'akari da girman kare ku na yanzu da na gaba.Kuna buƙatar alkalami na kare wanda ke da isasshen sarari don kare ku don motsawa cikin kwanciyar hankali."Idan kana da ɗan kwikwiyo wanda zai yi girma da sauri, wannan shine abu na farko da za a yi tunani akai-abin da yawancin ƙonawa sukan yi," Davis ya gaya wa mujallar mutane.“Yakamata ku sayi daya mai isassun hannaye don gane yuwuwar sa babba.Lura cewa za a iya faɗaɗa wasu daga cikin alkalan kare da suka sami lambar yabo tare da ƙarin bangarori don ɗaukar manyan karnuka.Wannan na iya zama zaɓi mai wayo idan kai da likitan dabbobi ba ku da tabbacin girman girman kare ku zai iya girma.
An yi shingen kare daga abubuwa iri-iri, ciki har da ƙarfe, filastik, da masana'anta.Idan kana neman alkalami na kare wanda za'a iya amfani dashi a waje, alƙalamin kare na ƙarfe kamar namu Mafi kyawun Frisco Wire Dog Pen da Small Pet Exercise Pen babban zaɓi ne.Hannun filastik sun dace saboda suna da nauyi kuma suna da sauƙin tsaftacewa, yayin da hannayen karen masana'anta suna da nauyi sosai da ɗaukar nauyi, amma maiyuwa ba su da ƙarfi kamar ƙirar ƙarfe da filastik.
Alƙalan kare suna yin dalilai daban-daban waɗanda ke buƙatar yin la'akari yayin zabar alkalami mai dacewa don kare ku."Idan kana amfani da shi don horar da tukwane, za ku buƙaci ƙasa da sarari don rage haɗari," in ji Davis.Duk da haka, idan kare ku zai rataya a kan shimfidar kwanciyar hankali na ɗakin gida yayin da mai shi ke aiki, babban wuri shine mafi kyawun zaɓi.
Lokacin yin kasafin kuɗi don wannan takamaiman aikin, la'akari da adadin alkalan kare da kuke buƙata.Shin kuna buƙatar wani ƙarami kuma mafi šaukuwa kamar yadda karenku ɗaya ke gudana, ko kuna neman siyan ƙarin, ƙarin kare kare na dindindin don gidanku?Bugu da ƙari, ƙila za ku buƙaci shinge fiye da ɗaya don ba wa karenku ƙarin ɗaki don motsawa."Muna so mu yi amfani da su a matsayin wuraren da ake ajiye karnuka a cikin babban ɗaki, don haka mun haɗa guda uku tare don ƙirƙirar yanki mai girma guda ɗaya," in ji Davis.
Don fara bincikenmu, mun bincika kasuwa kuma mun zaɓi 19 daga cikin shahararrun shingen kare don gwadawa.
Lokacin aikawa: Afrilu-25-2024